Bảng giá vé máy bay Vietjet Air đi từ Hà Nội đến Sài Gòn 2016 - -

Bảng giá vé máy bay Vietjet Air đi từ Hà Nội đến Sài Gòn 2016

Từ sân bay quốc tế Nội Bài - Hà Nội đến sân bay Tân Sơn Nhất - Thành phố Hồ Chí Minh bay Vietjet Air hàng ngày có 25 chuyến bay sẽ cất cánh

Bảng giá vé máy bay Vietjet Air đi từ Hà Nội đến Sài Gòn 2016
Dưới đây là bảng giá vé máy bay trong tháng sáu năm 2016 vừa được cập nhật
Khởi hành Đến  Chuyến bay Promo Eco Skyboss
05:30 HAN 07:35 SGN VJ121   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
05:35 HAN 07:40 SGN VJ123   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
06:20 HAN 08:25 SGN VJ125   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
08:40 HAN 10:45 SGN VJ131   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
09:35 HAN 11:40 SGN VJ133   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
10:25 HAN 12:30 SGN VJ149   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
11:00 HAN 13:05 SGN VJ145   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
12:20 HAN 14:25 SGN VJ141   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
13:15 HAN 15:20 SGN VJ139   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
13:20 HAN 15:25 SGN VJ173   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
13:55 HAN 16:00 SGN VJ143   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
15:45 HAN 17:50 SGN VJ147   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
16:30 HAN 18:35 SGN VJ165   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
16:35 HAN 18:40 SGN VJ153   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
17:35 HAN 19:40 SGN VJ157   900,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
18:40 HAN 20:45 SGN VJ169   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
21:00 HAN 23:05 SGN VJ179   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
21:30 HAN 23:35 SGN VJ167   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
21:40 HAN 23:45 SGN VJ185   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
21:55 HAN 00:00 SGN VJ181   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
22:55 HAN 01:00 SGN VJ175   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
23:00 HAN 01:05 SGN VJ155   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
23:00 HAN 01:05 SGN VJ177   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
23:05 HAN 01:10 SGN VJ163   699,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      
23:50 HAN 01:55 SGN VJ171   799,000 VND 3,400,000 VND
Ha Noi Ho Chi Minh 2h 5m      

 

Tin Khác:

Tìm kiếm chuyến bay

Một chiều Khứ hồi
Điểm đi
Điểm đến
Ngày đi
Ngày về

Tin khuyến mãi



  • VietJet
  • United
  • Thai Airway
  • spd
  • VN Airline
  • Cathay
  • JetStar
  • Lithuanian
  • Hong Kong Airline